Cảm ơn bạn 😊
BẠN ĐÃ TÌM THẤY LỖI GÌ TRONG
Zombie Walker
Best played on desktopMay not work with touch controls. Mobile games →
Chơi Zombie Walker online miễn phí tại 1000TroChoiOnline.com

Zombie Walker

Game Halloween
Zombie Walker

Zombie Walker

Game Halloween

Zombie Walker Online Miễn Phí

Bước vào thế giới của những xác sống trong Zombie Walker, nơi bạn sẽ hóa thân thành một zombie đáng yêu. Nhiệm vụ chính của bạn là thu thập những lọ não trong khi tránh né sự truy đuổi của cảnh sát.

Zombie Walker Lối Chơi

Trò chơi bao gồm 20 cấp độ thử thách mà bạn cần hoàn thành. Sự khéo léo và khả năng ẩn nấp là yếu tố quyết định để bạn vượt qua các chướng ngại vật. Hơn nữa, việc nâng cấp và nhận thưởng sẽ giúp bạn cải thiện trải nghiệm gameplay. Đồ họa theo chủ đề zombie mang đến không khí Halloween đầy thú vị.

Những ai yêu thích chủ đề zombie và thử thách sẽ thích hợp với trò chơi này. Bạn có thể chơi miễn phí ngay trên trình duyệt tại 1000TroChoiOnline.com.

Game tương tự Zombie Walker

Đang tìm game giống Zombie Walker? Thử xem Game Halloween này.

Zombie Walker thuộc thể loại nào?