Cảm ơn bạn 😊
BẠN ĐÃ TÌM THẤY LỖI GÌ TRONG
Shoot the Zombie
Chơi Shoot the Zombie online miễn phí tại 1000TroChoiOnline.com

Shoot the Zombie

Game Logic
Shoot the Zombie

Shoot the Zombie

Game Logic

Chơi Shoot the Zombie Online

Trong một thế giới đầy rẫy zombie, nhiệm vụ của bạn là tiêu diệt tất cả để sinh tồn. Bạn sẽ sử dụng những cú bắn trực tiếp hoặc kỹ thuật ricochet để hạ gục kẻ thù đáng sợ này.

Shoot the Zombie - Lối Chơi

Mỗi màn chơi đều có những thử thách độc đáo, buộc người chơi phải tư duy và sử dụng môi trường xung quanh để tiêu diệt zombie. Bạn cũng sẽ cần phải phá vỡ các chuỗi để giải phóng những khối nặng, tạo ra cơ hội tấn công hiệu quả hơn. Trò chơi được thiết kế để dễ chơi cho người mới bắt đầu và có một cốt truyện hấp dẫn được mở ra qua từng cấp độ.

Người yêu thích những trò chơi kỹ năng sẽ rất thích thú với Shoot the Zombie. Hãy chơi miễn phí ngay trên trình duyệt tại 1000TroChoiOnline.com.

Game tương tự Shoot the Zombie

Nếu bạn thích Game Logic, xem thêm game như Shoot the Zombie ở bên dưới.

Shoot the Zombie thuộc thể loại nào?