Cảm ơn bạn 😊
BẠN ĐÃ TÌM THẤY LỖI GÌ TRONG
White Archer
Best played on desktopMay not work with touch controls. Mobile games →
Chơi White Archer online miễn phí tại 1000TroChoiOnline.com

White Archer

Game Mũi Tên
White Archer

White Archer

Game Mũi Tên

White Archer Online

Bạn sẽ trở thành một cung thủ và thử thách khả năng bắn cung của mình trong White Archer. Mục tiêu của bạn là nhắm và bắn mũi tên vào trung tâm mục tiêu để kiếm điểm. Khi bạn thực hiện những cú bắn thành công, bạn sẽ nhận thêm mũi tên để tiếp tục cuộc chơi.

White Archer - Lối Chơi

Sự khó khăn sẽ tăng dần khi bạn cố gắng đạt được số điểm cao hơn. Các cơ chế của trò chơi rất thân thiện với người mới bắt đầu, giúp bạn dễ dàng cải thiện kỹ năng bắn cung của mình. Hãy tập trung vào việc bắn trúng trung tâm để nhận được điểm tối đa.

Trò chơi này sẽ phù hợp với những ai yêu thích thể loại bắn cung và muốn rèn luyện kỹ năng của mình. Bạn có thể chơi miễn phí trên trình duyệt tại 1000TroChoiOnline.com.

Game tương tự White Archer

Thích White Archer chứ? Khám phá thêm Game Mũi Tên.

White Archer thuộc thể loại nào?